Jakar magana ta EVA abu ne mai dacewa a gare mu. Za mu iya sanya wasu ƙananan abubuwa da muke so mu kawo a ciki, wanda ya dace da mu mu ɗauka, musamman ga masu son kiɗa.
Ana iya amfani da shi azaman jakar magana ta EVA, wanda shine mataimaki mai kyau don MP3, MP4 da sauran na'urorin da za a yi amfani da su a waje. Abokai sau da yawa suna son yin wasa a waje, amma idan akwai mutane da yawa, ba za su iya saurare shi kaɗai ba. Tare da jakar magana ta EVA, zaku iya raba kiɗan mai motsi tare da abokanka. Kuma yana iya ɗaukar ƙananan abubuwa kuma yana kare MP3 da MP4 daga tabo. Kada ku rasa shi!
Amfani da jakar magana ta Eva:
Lasifikar da za a iya ɗauka: Za a iya samar da fasahar sauti na musamman na flat-panel ga kowane mai kunna kiɗan mai ɗaukuwa, yana bawa masu amfani damar jin daɗin kiɗan kiɗan da masu lasifika masu ɗaukuwa ke kawowa a kowane lokaci da kowane wuri. Bari ku 'yantar da kanku daga kangin belun kunne kuma ku ji daɗin kiɗa kowane lokaci, ko'ina. Lokacin da aka haɗa jakar lasifikar zuwa tushen sauti, ana samun ƙarfin ta da batir AA guda biyu, kuma ɓoyayyun lasifikar fakitin fa'ida yana kunna tasirin sauti mai daraja. Ko an rufe zik din jakar lasifikar ko a'a, ana kunna sautin daga lasifikar da ke boye a cikinsa.
Jakar ɗaukar kaya na ado: Kowace jakar lasifika tana da ginanniyar jakar raga don sanya ɗan wasan kiɗan ku. An yi cikin ciki da masana'anta na siliki mai daraja, kuma jikin jakar an yi shi da kayan EVA, wanda ke jin daɗi kuma yana da juriya mai ƙarfi. Ba wai kawai zai iya kare mai kunna kiɗan ku da kyau ba, har ma yana nuna ra'ayin ƙira na gaye.
Jakar lasifikar ta dace da matasa da masu salo, musamman matasa waɗanda suka riga sun sami ƴan wasan kiɗa masu ɗaukuwa; Hakanan ya dace da mata masu juna biyu, yara, da ɗalibai; samfurin yana da sauƙin amfani, kawai saka na'urar kiɗa mai ɗaukuwa a cikin jakar lasifika kuma toshe cikin ƙirar mai jiwuwa. Ko a gida, kan hanya, ko a cikin daji, kuna iya jin daɗin kiɗa tare da abokai kusa da ku.
Lokacin aikawa: Oktoba-28-2024