jaka - 1

labarai

Menene zaɓuɓɓuka don siyan jakunkuna na kwaskwarima na EVA?

Jakunkuna na kwaskwarima jakunkuna ne daban-daban da ake amfani da su don ɗaukar kayan kwalliya. Gabaɗaya ana amfani da jaka don ɗaukar kayan kwalliya. Daidai daki-daki, sun kasu kashi biyu masu kwararru na kwararru, jakunkuna masu sauki don tafiya da ƙananan jakunkuna na kwastomomi. Manufar jakar kayan kwalliya ita ce sauƙaƙe gyaran kayan shafa lokacin da za a fita, don haka yana da mahimmanci a zaɓi jakar kayan ado mai ɗorewa.EVA kayan kwalliya bagsba kawai masu inganci da dorewa ba ne, amma kuma ana iya keɓance su. Don haka, menene zaɓuɓɓuka don siyan jakunkuna na kwaskwarima na EVA?

Cajin Kariyar Kayan Aikin Eva
1. Lokacin siyan jakar kayan kwalliyar EVA, yakamata ku zaɓi m kuma ƙarami da launi da kuke so. Tun da jakar da za a ɗauka tare da ku, dole ne girman girman ya dace. Gabaɗaya ana ba da shawarar cewa girman tsakanin 18cm × 18cm shine mafi dacewa, kuma bangarorin yakamata su zama ɗan faɗi. Ta haka ne kawai za a iya saka duk kayan, kuma za a iya sanya shi a cikin babban jaka ba tare da girma ba.

2. Multi-layered EVA cosmetic jakar: Zane na ɗakin ajiya na jakar kayan kwalliya yana da mahimmanci, don haka dole ne ku kula da shi lokacin siyan jakar kayan kwalliya. Abubuwan da aka sanya a cikin jakar kayan kwalliya kadan ne. Sassan asali sun haɗa da kirim mai tushe, tushe mai ruwa, foda mai laushi, foda da aka danna, mascara, gashin ido, da dai sauransu. Akwai nau'i da yawa, kuma akwai ƙananan abubuwa da yawa don sanyawa, don haka akwai salo tare da zane-zane. , zai zama da sauƙi a ajiye abubuwa cikin rukuni. Kayan kwalliyar jaka na kwaskwarima suna ƙara yin la'akari a halin yanzu, har ma suna da wurare na musamman don lipstick, foda, kayan aikin alƙalami, da dai sauransu. Wadannan ɗakunan da yawa ba wai kawai sun bayyana a wani kallo inda aka sanya abubuwa ba, amma har ma suna kare su. daga karo da juna. Kuma suka jikkata.

Cajin Kariyar Kayan Aikin Eva

3. Zabi salon jakar kayan kwalliyar EVA wanda ya dace da kai: A wannan lokacin, yakamata ku fara bincika nau'ikan abubuwan da kuka saba ɗauka. Idan abubuwa galibi abubuwa ne masu sifar alkalami da kwandon kayan kwalliyar lebur, to, salon faɗi, lebur da nau'i-nau'i da yawa zai zama mafi kyawun zaɓi. Ya dace sosai; idan akafi shirya kwalabe da gwangwani, yakamata ku zaɓi jakar kayan kwalliyar EVA wacce ta fi faɗi a gefe, ta yadda kwalabe da gwangwani su tsaya a tsaye kuma ruwan da ke ciki ba zai fita cikin sauƙi ba.


Lokacin aikawa: Juni-12-2024